Wizara ya Afya

JUKWAA LA KIDIJITALI LA ELIMU YA AFYA KWA UMMA

Afya Yangu, Mtaji Wangu

Wizara ya Afya

Waratibu

Idadi ya Waratibu wote waliosajiliwa ni: 19 | Ona Wote

JINA MKOA MAWASILIANO
Abedi Michael Kigoma 0762605777
Alana Ndomba Dar es Salaam 0765549717
Denis Kashaija Mwanza 0784822612
DR. Nassoro Ally Matuzya Dodoma 756338456
Dr. Nassoro Ismaail Kaponda Tabora 685198539
Fadhili Wilhem Nzyela Simiyu 0755740628
George Burton Mgallah Songwe 0737233240
Habibu Said Mwinory Singida 0789106545
Halima Hamisi Shinyanga 0754697286
hassan John Dodoma 0785432134
John Nsomi Sagaika Tanga 0787383494
Mhando Muya Pwani 0754082960
Mrtha Sauga Ruvuma 0627905351
Pascazia Maduhu Geita 0787638831
Samson Solo Sasi Njombe 0764424358
Serveus Kamala Songwe 0718041765
Suzana John Komba Katavi 0784372187
Vones Zakaria Uiso Arusha 0686774720
Zabron Segeru Kagera 0766652141

WASILIANA NASI

Jamhuri ya muungano wa Tanzania

Wizara ya Afya

Mji wa Serikali - Mtumba,

S.L.P. 743,

40478 DODOMA.

+255-22-2342000/5

ps@afya.go.tz

Call Center: 199 | *199#