Wizara ya Afya

JUKWAA LA KIDIJITALI LA ELIMU YA AFYA KWA UMMA

Afya Yangu, Mtaji Wangu

Wizara ya Afya

Wahudumu wa Afya Ngazi ya Jamii

Idadi ya Wahudumu wote waliosajiliwa ni: 3550 | Ona Wote

JINA MKOA MAWASILIANO
Issa Seleman Kashindye Dar es Salaam 0656673333
NEEMA GEORGE MALENGA Dar es Salaam 255656873783
Paul Edgar Kamvwanga Dar es Salaam 0715355292
REBECCA R. MWASHAMBWA Songwe 0765905454
SALIMA HASSAN NGOMA BALITIMA Kigoma 0686604321
SHADRACK .H. MOROHANI Mbeya 0768510008
Abasi S. Mnalileta Mtwara 0652840612
ABASON ELIYUDI RASHIDI Kigoma 0762432778
Abbas Ally Dar es Salaam 0755553629
Abdala Ngobedi Dar es Salaam 0752300124
ABDALA S. FELI Mtwara 0712090276
Abdala Seif Mtondo Mtwara 0785316075
ABDALAH H. ARAB Mtwara 0627121540
ABDALAR M. MROPE Mtwara 0677431238
ABDALLAH S.LIPONGO Mtwara 0712086543
ABDUL ATHUMAN MUSSA Mwanza 0754058951
Abdulehmani Yusufu Juma Mtwara 0712984950
Abed Nicodem Kigoma 0746994965
ABEDNEGO ELIAS Kigoma 0759452514
Abeid M. Mbalala Dar es Salaam 0713395729
ABEL J MWAIPOPO Mbeya 0762962203
ABEL MANYILIZU Dar es Salaam 0783320887
ABEL GERADI Kigoma 0759684901
ABEL GERALD KIHOZA Kigoma 624462075
ABEL JOSEPH ENOCK Simiyu 0766506244
ABEL SAMWEL Simiyu 0765348447
ABEL SIMBEYE Songwe 0745476051
Abel William Kigoma 0753642906
ABEL. Z. MBEHILE Songwe 0716367477
ABISHANGI MANASE BHISHENGERA Kigoma 0754963222
ABRAHAM .K. KABUJE Mbeya 0753079683
Abraham James Mbeya 0755443969
ABRAHAM KEYA Dar es Salaam 0716660851
ABSON .G. FUNGO Mbeya 0745471852
Abubakari Msangi Dar es Salaam 0784404814
Acquilina Msuya Dar es Salaam 0755409995
ADAM C. KAMBANGA Dar es Salaam 255783961515
Adam Hamis Chipondelo Mtwara 0686363449
ADAM ISSA RAMADHANI Dar es Salaam 0679259926
ADAM MOHAMED NJOWIKE Dar es Salaam 0652960564
ADAM MWAISAKA Mbeya 0757736893
ADAMU I. IJENJE Songwe 0766951608
ADAMU MITELI Mbeya 0769989138
ADELA MALEMA Mbeya 0767714658
ADELAIDA AUGUSTINO LEOTE Shinyanga 0676997408
ADELIKA E.MLOMO Iringa 0744355818
Adelina Joseph Nindwa Shinyanga 0764535872
ADELINA LEONIDAS LAURIAN Kigoma 0744566694
ADELINA NURU Mwanza 0743491134
ADELINA PETRO BUZUKA Mwanza 0743643419
Edit Page

WASILIANA NASI

Jamhuri ya muungano wa Tanzania

Wizara ya Afya

Mji wa Serikali - Mtumba,

S.L.P. 743,

40478 DODOMA.

+255-22-2342000/5

ps@afya.go.tz

Call Center: 199 | *199#