Wizara ya Afya

JUKWAA LA KIDIJITALI LA ELIMU YA AFYA KWA UMMA

Afya Yangu, Mtaji Wangu

Wizara ya Afya

Wahudumu wa Afya Ngazi ya Jamii

Idadi ya Wahudumu wote waliosajiliwa ni: 745 | Ona Wote

JINA MKOA MAWASILIANO
SHADRACK .H. MOROHANI Mbeya 0768510008
ABEL J MWAIPOPO Mbeya 0762962203
ABRAHAM .K. KABUJE Mbeya 0753079683
Abraham James Mbeya 0755443969
ABSON .G. FUNGO Mbeya 0745471852
ADAM MWAISAKA Mbeya 0757736893
ADAMU MITELI Mbeya 0769989138
ADELA MALEMA Mbeya 0767714658
ADROPHINA JOAKIM MALAPWA Katavi 0743838635
ADVERA JAFARI Mbeya 0757659979
AGNES S. MBYALE Mbeya 00719150686
Agnes B. Richard Mbeya 0742544275
AGNES E. KOMBO Katavi 0742229468
AGNES JACSON NDISA Mbeya 0746024403
Agnes Saguda Katavi 0762269412
AGNESS E. VELLA Katavi 0764503608
AGNESS FAUSTIN FATAKI Katavi 0754885799
AGNESS GABRIEL Mbeya 0689967953
AGNESS JACOBO KATUMBO Katavi 0753952087
AGNESS V. TANGANYIKA Katavi 0627984633
AGNETHA DIONIS MDENDEMI Mbeya 0623432000
AGUSTA MWASISOBA Mbeya 0754396337
AGUSTINA B. PONELA Katavi 075856022
AHAZY Y. MWANYOMBOLE Mbeya 0762683185
AILIS JOHN MPANGALA Mbeya 0764529770
AISHA JUMA MWANSELELE Katavi 0763995280
AISHA SHABAN BAKARI Katavi 0769495923
Akhilan Saidi Kunge Mbeya 0756507580
AKISON SAJEN MBUNILE Mbeya 0765657204
ALBANO A. ALBANO Katavi 0765532396
ALEX BONIFACE KWILASA Katavi 0753539405
ALEX G. MWANSASU Mbeya 0757546504
ALIKO B. MWAKIMENYA Mbeya 0763431154
ALIKO S MWAKISOLE Mbeya 0768531273
ALLOYS REONARD MSELUKA Katavi 0759376304
ALON MWAIBOLE MALONGO Mbeya 0755831809
ALOYCE EDWARD BILOSHA Katavi 0755805431
ALPHOCE MODEST MAGOME Katavi 0753266322
Ambrose Timoth Mbeya 0766362685
AMLIKE E. MWALUSAMBA Mbeya 0763202183
Amon Konala Mwambene Mbeya 0766137543
AMOS D MASUMBUKO Katavi 0745809239
AMOS MOTO NDAKI Katavi 759863205
AMOSI M MWAKASYA Mbeya 0756001647
Ana Anangisye Buya Mbeya 0769742896
ANDREA L. MWAISANGO Mbeya 0754861702
ANDREW SIMKOKO Mbeya 0789179117
ANGOMWILE M. BRYSON Mbeya 0757012458
ANGUNDILE MWAIPOPO Mbeya 0764464425
ANICETH J, ITALAZYO Katavi 0744494680

WASILIANA NASI

Jamhuri ya muungano wa Tanzania

Wizara ya Afya

Mji wa Serikali - Mtumba,

S.L.P. 743,

40478 DODOMA.

+255-22-2342000/5

ps@afya.go.tz

Call Center: 199 | *199#